Paul Makonda. Makonda who has been RC since 2016 has opted to run for CCM ticket to contest the MP seat for Kigamboni Constituency. Other new appointees were Dr Seleman Serera, a principal officer in CCM who becomes District Commissioner for Kongwa in Dodoma, taking over from Mr Deo Ndejembe. ALIYEKUWA Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, amewashukuru wale wote waliompa pole nyingi baada ya matokeo ya jana aliyoyapata kwenye kura za maoni Jimbo la Kigamboni na kusema kuwa jambo moja muhimu ni kuyajua mapenzi ya Mungu. Mr Makonda has been Dar es Salaam Regional Commissioner since March 2016. Nimepata pole nyingi sana kutokana na Matokeo ya jana.Kwanza nawashukuru kwa upendo wenu na Maombi yenu ya kunitakia mafanikio ktk kutimiza NDOTO yangu. Tunafahamu matokeo ya kura za maoni kwenye Chama cha Mapinduzi CCM Kigamboni Dar es salaam jana Mshindi alitangazwa kuwa Dr. Faustine Ndugulile kwa kupata kura 190 kati ya kura 399 zilizopigwa huku Mshindi wa pili akiwa Paul Makonda aliyepata kura 122. Thread starter Viol; Start date Jul 17, 2020; Prev. Faustine Ndugulile ameongoza katika matokeo ya kura za maoni zilizopigwa leo Julai 20, 2020 huku akimzidi mpinzani wake ambaye pia alikuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda. Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewashukuru wana Kigamboni mapenzi yao makubwa waliyo yaonesha kwake. In the race, Kinondoni mayor Benjamin Sitta picked up forms for Kawel while Samwel Malecela seeks nomination for Dodoma Urban. Makonda ajitosa Kigamboni, Msukuma, Kanyasu warudi Geita 7 months ago Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda leo Julai 15 amechukuwa fomu ya kuomba ridhaa Kuwania nafasi ya Ubunge Jimbo la Kigamboni kupitia tiketi ya Chama cha mapinduzi – CCM. Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda leo Jumanne Februari 11, 2020 amemwomba ruhusa Rais wa Tanzania, John Magufuli aweze kuifanya Wilaya ya Kigamboni kufanana na mji wa Manhattan uliopo jiji la New York, Marekani.. Makonda ametoa kauli hiyo katika hafla ya uzinduzi wa jengo la manispaa ya Kigamboni na jengo la mkuu wa Wilaya ya Kigamboni hiyo eneo la Gezaulole Kigamboni. Rais Dkt. Ushindani ulikuwa mkali kwa Paul Makonda na Faustine Engelbert Ndugulile kila mmoja akiwania nafasi ya kuiwakilisha CCM katika uchaguzi Mkuu ujao katika nafasi ya Ubunge. Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda baada ya kulihudumia Jiji tangu March mwaka 2016, leo hii ameweka wazi nia yake ya kuwaomba WanaCCM kumpa ridhaa ya kuongoza Jimbo la Kigamboni, Dar es salaam na tayari amechukua fomu leo kama inavyoonekana kwenye picha. ALIYEKUWA Aliyekuwa Naibu Waziri wa Afya na Mbunge wa Jimbo la Kigamboni ambaye anawaia kutetea kiti chake, Dkt. Wagombea watakaopigiwa kura ni 78 akiwemo mbunge anayemaliza muda wake, Dk. Nawatakia baraka na afya njema siku zote za Maisha yenu. Matokeo ya watia nia jimbo la Kigamboni, Faustine Engelbert Ndugulile amefanikiwa kushinda kwa kupata kura 190, akifuatiwa na Paul Makonda aliyepata kura 122.. Ushindani ulikuwa mkali kwa Paul Makonda na Faustine Engelbert Ndugulile kila mmoja akiwania nafasi ya kuiwakilisha CCM katika uchaguzi Mkuu ujao katika nafasi ya Ubunge. Faustine Ndugulile. Makonda alikuwa miongoni mwa wagombea 78 waliotia nia ya kuomba ridhaa ya CCM kimpitishe kuwania ubunge wa jimbo hilo akiwemo mbunge anayemaliza muda wake, Dk. Leo Julai 15, Makonda amechukua fomu kuomba ridhaa ya kuwania Ubunge, Jimbo la Kigamboni. State House confirmed the switch in a statement. Leo July 20,2020 Aliyekuwa Naibu Waziri wa Afya Faustine Ndugulile ameibuka mshindi katika kura za maoni Jimbo la Kigamboni na kumshinda aliekuwa RC DSM Paul Makonda. Mr Makonda has been Dar es Salaam Regional Commissioner since March 2016. Makonda alishindwa kwenye kura hizo za maoni na Faustine Engelbert Ndugulile aliyepata kura 190, huku yeye akifanikiwa kushika nafasi ya pili akiwa na kura 122. Matokeo ya watia nia jimbo la Kigamboni, Faustine Engelbert Ndugulile amefanikiwa kushinda kwa kupata kura 190, akifuatiwa na Paul Makonda aliyepata kura 122. Nimepata pole nyingi sana kutokana na Matokeo ya jana.Kwanza nawashukuru kwa upendo … Makonda Kuwania Ubunge Kigamboni July 15, 2020 by Global Publishers MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, leo Julai 15, 2020, amechukua fomu ya kuomba ridhaa ya kuwania nafasi ya ubunge Jimbo la Kigamboni kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Former Dar es Salaam Regional Commissioner Paul Makonda and his Tabora counterpart Aggrey Mwanri were some of the notable casualties in CCM primaries yesterday. Mkutano wa Marekani, China wamalizwa kwa kutupiana vijembe, RC Kunenge: Marufuku sherehe yoyote Dar baada ya siku 21 (+ Video), Marekani na China wakutana kwa mara ya kwanza, Ulaya kuanza tena kutumia chanjo ya AstraZeneka, Rais Samia Suluhu: Niwaahidi hakuna kitakachoharibika (+ Video). Katika kipindi cha wiki moja iliyopita, Paul Makonda alikuwa Mkuu wa Mkoa na Mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Mkoa wa Dar es Salaam. Makonda ameyaandika hayo kupitia ukurasa wake wa kijamii wa Instagram huku akisema kuwa amepata pole nyingi sana kutokana na matokeo ya hapo jana. Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewashukuru wana Kigamboni mapenzi yao makubwa waliyo yaonesha kwake. Paul Makonda, hitherto Dar RC, collected forms for Kigamboni constituency, while ex-Dodoma DC Patrobas Katambi collected nomination papers for Shinyanga Urban. Tanzania’s new President, Samia Suluhu Hassan, has called on the country to unite and avoid pointing fingers after the death of her predecessor... Samia Suluhu Hassan was sworn in on Friday as the United Republic of Tanzania's sixth president after the sudden death of John Magufuli from a... President Samia Suluhu Hassan calls for unity as she swears in, LIVE: Samia Suluhu Hassan sworn-in as Tanzania’s sixth President, African women who have become presidents in the past, Dar RC Kunenge bans all festivities in the city for 21 days, Samia Suluhu Hassan to be sworn as Tanzania’s sixth President today, Life in Chato without beloved son Magufuli, Samia Suluhu Hassan to make history as Tanzania’s first female president. A principal officer at the Bank of Tanzania, Mr Paulo Makanza,  will replace Mr Kunenge. Paul Makonda 122 3. John Magufuli amemteua Aboubakar Kunenge kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar akichukua nafasi ya Paul Makonda. Uchaguzi 2020 Paul Makonda, hawezi kupita Kigamboni kura za Maoni. Ahsante sana Wana Kigamboni – Paul Makonda Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda amewashukuru wana Kigamboni mapenzi yao makubwa waliyo yaonesha kwake. President John Magufuli on Wednesday, July 15, appointed Mr Aboubakar Kunenge the new Dar es Salaam Regional Commissioner, replacing Paul Makonda who is seeking an elective post. Mr Mkirikiti, who was the District Commissioner for Hanang in Manyara, is replacing Mr Alexander Mnyeti who is also in the race for the ruling party’s ticket to run in Misungwi constituency. Makonda awashukuru wana-Kigamboni Makonda alitoa pongezi jana ikiwa ni siku moja baada ya kushika nafasi ya pili katika kura hizo zilizofanyika juzi jijini Dar es Salaam. 190, huku yeye akifanikiwa kushika nafasi ya pili akiwa na kura 122. Wengi walikua na shauku ya kusikia chochote atachosema Mkuu huyu wa Mkoa wa Dar es […] Makonda alikuwa miongoni mwa wagombea 78 waliotia nia ya kuomba ridhaa ya CCM kumpitisha kuwania ubunge wa jimbo hilo, akiwamo mbunge anayemaliza muda wake, Dk. July 21, 2020 by Global Publishers. Kabla ya Paul Mshimo kuteuliwa kwenye ukatibu Mkuu alikua Afisa Mwandamizi wa Benki Kuu ya Tanzania ambapo mabadiliko haya yametokana na Paul Makonda kuchukua fomu ya kuwania Ubunge wa Kigamboni Dar es salaam leo asubuhi. Two weeks ago, President Magufuli gave the green light to his appointees wishing to stand for election in the General Election to do so. Makonda ambaye mtindo wa uongozi wake pamoja na matamshi yake ulizua utata ameamua kuwania kiti cha eneo bunge la Kigamboni lililoko mkoani humo. Reposted from @uvccm_kigamboni "Nitakupeni mfano mnakumbuka kulikuwa na Bunge la Katiba nadhani katika kazi niliyoifanya katika maisha yangu ilikuwa ngumu na niliifanya vizuri ilikuwa ile lakini wakati tunafunga Bunge mtu mmoja Paul Makonda akasema (wagombea mnaogombea urais ikikupendezeni huyu mama kwa kazi aliyoifanya hapa anafaa kuwa makamu wa Rais) Bunge lote … Makonda ametoa kauli hiyo leo Jumatatu tarehe 20 Julai 2020 katika mkutano mkuu wa CCM Jimbo la Kigamboni, Dar es Salaam unaofanyikia ukumbi wa Chuo cha Mwalimu Nyerere, Kuvukoni wenye lengo la kupiga kura za maoni jimbo hilo. … Ndugulile amepata kura 190 kati ya 369 zilizopigwa na Paul Makonda ameshika nafasi … MATOKEO KURA ZA MAONI KIGAMBONI Mchakato wa kumpata mgombea wa CCM Jimbo la Kigamboni Umemaliza Muda Huu na Walioongoza ni; 1. ... Paul Makonda … Dar es Salaam. Kauli ya Makonda Baada ya Kura za Maoni Kigamboni. Jambo moja Kubwa na Muhimu ni kuyajua Mapenzi ya Mungu na ktk hili Mapenzi ya Mungu ni Makubwa kuliko Mapenzi yangu. Earlier in the day, Mr Makonda picked nomination forms seeking CCM’s candidacy for Kigamboni constituency, Dar es Salaam in the upcoming October  General Election. Earlier in the day, Mr Makonda picked nomination forms seeking CCM’s candidacy for Kigamboni constituency, Dar es Salaam in the upcoming October General Election. Tazama LIVE muda huu kura zinavyohesabiwa kutoka Kigamboni ambapo aliekuwa Mkuu wa Mkoa wa DSM Paul Makonda anachuana na aliewahi kuwa Naibu Waziri wa Afya Faustine Ndugulile, tazama LIVE muda huu. Kauli hiyo ameitoa hii leo Julai 21, 2020, kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii wa Instagram na kuongeza kuwa anayo imani kuwa mapenzi ya Mungu katika jambo hilo ni makubwa kuliko hata mapenzi yake, huku akiwashukuru wana Kigamboni kwa upendo wao. Kabla ya uteuzi huo, Kunenge alikuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa Dar. © Copyright 2021, All Rights Reserved  |  Bongo5 Media Group, powered by Wordpress. Asanteni sana sana Wana KIGAMBONI kwa upendo wenu na kunipa nafasi niwe sehemu ya Maisha yenu. Paul makonda. Mr Kunenge served under Mr Makonda as the Regional Administrative Secretary. Makonda ameyaandika hayo kupitia ukurasa wake wa kijamii wa Instagram huku akisema kuwa amepata pole nyingi sana kutokana na matokeo ya hapo jana. Dar es Salaam. Makonda ameyaandika hayo kupitia ukurasa wake wa kijamii wa Instagram huku akisema kuwa amepata pole nyingi sana kutokana na matokeo ya hapo jana. Faustine Ndugulile 160 2. Wagombea 78 wapiga kura 399 Makonda ametoa pongezi hizo leo Jumanne tarehe 21 Julai 2020 ikiwa ni siku moja imepita tangu aliposhindwa kura za maoni za kuwania ubunge wa Kigamboni kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM). Dar es Salaam. President Magufuli also appointed Mr Joseph Mkirikiti to the position of Manyara Regional Commissioner. Paul Makonda, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Spread the love MKUU wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda ametoa siku kumi kwa uongozi wa Manispaa ya Kigamboni kuhakikisha Hospital wilaya hiyo inaanza kutoa huduma kwa wananchi ifikapo tarehe 1 June, 2020 baada ya Majengo yote ya Hospital hiyo kukamilika.